Livescore Xem thêm

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
CZEB16:15 82'
[15](T) Vik.Zizkov
0 - 2
Varnsdorf[8] 
-1/20-1
GEOA16:30 66'
[10] Samtredia
0 - 0
Dinamo Tbilisi[2] 
+20-0
BLRA17:00HT
[12] Neman Grodno
2 - 0
Torpedo Zhodino[8] 
-3/42-0
-17:00HT
[2] Bate Borisov
0 - 0
Vitebsk[7] 
-1 3/40-0
-17:00HT
[9] Isloch
0 - 2
Energetik-BGU[14] 
0-2
-17:00HT
[15] FK Smorgon
1 - 0
FK Minsk[10] 
+1/21-0
-17:00HT
[5] Rukh Brest
1 - 1
Dinamo Brest[6] 
-1/21-1
-17:00HT
[1] Shakhter Soligo.
0 - 1
Gomel[4] 
-1/20-1
TNKA17:30 24'
[15] Gaziantep B.B
1 - 1
Konyaspor[3] 
-1/4-
TNKB17:30 24'
[17] Keciorengucu
0 - 1
Umraniyespor[1] 
+0-
TBN318:00
[A1-14] Celta Vigo II
vs
Extremadura UD[A1-20] 
-3/4-
-18:00
[A2-13] Linares Deportivo
vs
Real Madrid B[A2-2] 
+0-
-18:00
[A1-2] CD Calahorra
vs
Cultural Leonesa[A1-3] 
-1/4-
-18:00
[A1-13] Inter de Madrid
vs
Tudelano[A1-18] 
-1/2-
-18:00
[A2-4] Alcoyano
vs
Cornella[A2-15] 
-1/2-
BDNB18:00
[3] Feirense
vs
Porto B[11] 
-1/2-
NGA18:00
[14] Nizhny Nov
vs
Krylya Sovetov[8] 
+1/2-
ARMA18:00
[1] Ararat-Armenia
vs
Van Yerevan[9] 
-1 1/2-
ESTA18:00
[7] Trans Narva
vs
Levadia T.[1] 
+2 1/4-
MDVA18:00
[2] Milsami
vs
FC Floresti[8] 
-
IDNA18:00
Barito Putera
vs
Madura United FC 
+1/4-
THAA18:00
[15] Prachuap FC
vs
BG Pathum United[4] 
+1-
-18:00
[5] Chonburi
vs
Ratchaburi[11] 
-3/4-
HLA18:15
[16] Sparta Rotterdam
vs
Ajax[1] 
+2-
IDNA18:15
Persik Kediri
vs
Persebaya Surabaya 
+1/2-
ITA18:30
[16] Udinese
vs
Genoa[18] 
-3/4-
POLA18:30
[11] Wisla Plock
vs
Cracovia Krakow[12] 
-1/4-
TQB18:30
[C-2](T) Heil. Lava Spring
vs
Nanjing Fengfan[B-5] 
-3/4-
THAA18:30
[14] Suphanburi
vs
Bangkok Utd[1] 
+1 1/4-
POLB18:40
[6] GKS Tychy
vs
Resovia[12] 
-1/2-
DUC319:00
[3] Osnabruck
vs
Freiburg II[13] 
-1-
DUC4B19:00
[B-8] Hannover II
vs
Oberneuland[B-7] 
-1 1/2-
-19:00
[A-6] Hamburger II
vs
Holstein Kiel II[A-2] 
+0-
DUC4DB19:00
[5] CZ Jena
vs
Union Furstenwalde[18] 
-1 3/4-
-19:00
[20] Auerbach
vs
Tennis Borussia B.[9] 
+1/4-
-19:00
[14] Hertha Berlin II
vs
FC Eilenburg[19] 
-1-
-19:00
[13] SV Lichtenberg
vs
Ger.Halberstadt[15] 
-1/2-
-19:00
[16] Tasmania Berlin
vs
Chemnitzer[10] 
+1-
PHA19:00
[19] Saint Etienne
vs
PSG[1] 
+1 1/2-
SCOA19:00
[10] Livingston
vs
Rangers[1] 
+1 1/2-
AZEA19:00
[6] Sumqayit
vs
Zire IK[4] 
+0-
BIHA19:00
[10] Rudar Prijedor
vs
FK Tuzla City[2] 
-
MKDA19:00
[6] Bregalnica Stip
vs
Borec Veles[11] 
-
-19:00
[7] Makedonija
vs
Shkendija[4] 
+3/4-
-19:00
[1] Shkupi
vs
FC Struga[5] 
-
-19:00
[10] Tikves Kavadarci
vs
Rabotnicki[8] 
+1/4-
-19:00
[12] Pelister
vs
FK Skopje[9] 
-
MNEA19:00
[9] FK Jerezo
vs
Zeta[10] 
-
-19:00
[7] Rudar
vs
FK Podgorica[8] 
-
SRBA19:00
[12] FK Kolubara
vs
Backa Topola[7] 
+1/4-
SLOA19:00
[3] NK Bravo
vs
Koper[1] 
+0-
UKRA19:00
[15] Inhulets Petrove
vs
Shakhtar Donetsk[2] 
+1 3/4-
THAA19:00
[7] Chiangrai Utd
vs
Buriram Utd[2] 
+1/4-
ANHB19:30
[18] Sheffield Utd
vs
Bristol City[19] 
-1-
DUB19:30
[8] Hamburger
vs
Ingolstadt[18] 
-1 1/4-
-19:30
[6] Nurnberg
vs
St. Pauli[2] 
+0-
-19:30
[5] Paderborn 07
vs
Hansa Rostock[11] 
-1/2-
BIA19:30
[10] Genk
vs
Club Brugge[3] 
+1/4-
HUNA19:30
[10] Debreceni
vs
Paksi[6] 
+1/4-
KSAA19:30
[13] Abha
vs
Al Hilal[4] 
+1 1/4-
ALBA19:45
[8] Dinamo Tirana
vs
Kastrioti Kruje[10] 
-
TBNA20:00
[6] Real Betis
vs
Levante[20] 
-3/4-
TBNB20:00
[18] Leganes
vs
Las Palmas[6] 
-1/4-
DUC320:00
[14] Vik.Koln
vs
Hallescher[12] 
-1/2-
DUC4B20:00
[A-11] Altona 93
vs
Heider SV[A-10] 
+0-
-20:00
[A-8] St. Pauli II
vs
Drochtersen/Assel[A-4] 
+0-
-20:00
[B-9] Hannoverscher SC
vs
SSV Jeddeloh[B-5] 
+1/2-
-20:00
[B-2] Oldenburg 1897
vs
Hansa Luneburg[B-10] 
-1 3/4-
DUC4N20:00
[5] Homburg
vs
Offenbach[2] 
+1/2-
ESTA20:00
[2] Flora Tallinn
vs
Paide Linname.[3] 
-
GEOA20:00
[4] Lokomotiv T
vs
Torpedo Kut.[8] 
-
GREA20:00
[6] OFI Creta
vs
Ionikos[11] 
-1/2-
-20:00
[1] Olympiakos
vs
Volos NFC[8] 
-2-
LITA20:00
[1] Zalgiris
vs
Dziugas FC[7] 
-2 1/4-
-20:00
[3] Kauno Zalgiris
vs
Banga[9] 
-3/4-
-20:00
[2] Suduva
vs
Dainava Alytus[8] 
-1-
-20:00
[10] Nevezis
vs
FK Riteriai[6] 
+1 1/2-
-20:00
[4] FK Panevezys
vs
Hegelmann Litauen[5] 
-1/4-
MLTA20:00
[10](T) Gzira Utd
vs
Gudja United[12] 
-1 1/4-
MNEA20:00
[3] Iskra Danilo
vs
Mornar Bar[6] 
-
TNKA20:00
[16] Sivasspor
vs
Hatayspor[2] 
-1/4-
-20:00
[6] Fatih Karagumruk
vs
Trabzonspor[1] 
+1/4-
DENA20:00
[9] Odense BK
vs
Nordsjaelland[10] 
-1/2-
-20:00
[8] Viborg
vs
Sonderjyske[11] 
-3/4-
DENB20:00
[9] Esbjerg FB
vs
Nykobing[6] 
+1/4-
BULA20:15
[11](T) Lok. Sofia
vs
CSKA 1948 Sofia[10] 
+1/4-
TSA20:15
[1] Zurich
vs
Young Boys[4] 
+1/2-
ITA320:30
[B-4] Virtus Entella
vs
Cesena[B-3] 
+0-
-20:30
[C-5] Foggia
vs
Vibonese[C-20] 
-3/4-
-20:30
[B-15] Carrarese
vs
Teramo[B-16] 
-1/4-
-20:30
[B-17] US Fermana
vs
Imolese Calcio[B-11] 
+1/4-
-20:30
[C-16] Monterosi FC
vs
Catanzaro[C-6] 
+3/4-
-20:30
[C-13] AZ Picerno
vs
Palermo[C-2] 
+1/4-
-20:30
[C-3] Turris Neapolis
vs
Avellino[C-7] 
+1/4-
-20:30
[B-13] Montevarchi
vs
Pesaro[B-12] 
-1/4-
-20:30
[B-1] Reggiana
vs
Viterbese Calcio[B-20] 
-1 1/2-
-20:30
[B-10] Gubbio
vs
Ancona[B-7] 
-1/4-
-20:30
[C-18] Messina
vs
Fidelis Andria[C-19] 
+0-
-20:30
[B-2] Modena
vs
Pistoiese[B-18] 
-3/4-
-20:30
[B-8] Pescara
vs
Luchese[B-6] 
-3/4-
HLA20:30
[9] Twente
vs
Feyenoord[3] 
+1/2-
-20:30
[5] Utrecht
vs
Heracles Almelo[14] 
-3/4-
NGA20:30
[9] Rubin Kazan
vs
Din. Moscow[2] 
+1/2-
AUTA20:30
[8] Hartberg
vs
Lask[11] 
+1/2-
-20:30
[7] Austria Wien
vs
Sturm Graz[3] 
+1/4-
NPA20:30
[15] Moroka Swallows
vs
Kaizer Chiefs[5] 
+1/4-
-20:30
[10](T) Golden Arrows
vs
Baroka FC[14] 
-1/4-
-20:30
[6] Royal AM
vs
Stellenbosch FC[2] 
+0-
IDNA20:45
(T) Persib Bandung
vs
Arema Indonesia 
+0-
GHW21:00
Tunisia Nữ
vs
Algeria Nữ 
-
ANHA21:00
[15] Brentford
vs
Everton[12] 
-1/4-
-21:00
[18] Burnley
vs
Tottenham[7] 
+1/2-
-21:00
[13] Leicester City
vs
Watford[16] 
-3/4-
-21:00
[3] Man City
vs
West Ham Utd[4] 
-1 3/4-
ANHU2321:00
[2-10] Southampton U23
vs
West Brom U23[2-2] 
+1/2-
-21:00
[1-11] Liverpool U23
vs
Leicester City U23[1-12] 
-1/4-
ITA21:00
[17] Spezia
vs
Bologna[11] 
+1/4-
-21:00
[2] AC Milan
vs
Sassuolo[13] 
-1-
PHA21:00
[16] Bordeaux
vs
Stade Brestois[13] 
-1/4-
-21:00
[14] Lorient
vs
Rennes[3] 
+3/4-
-21:00
[8] Monaco
vs
Strasbourg[7] 
-3/4-
-21:00
[15] Stade Reims
vs
Clermont[18] 
-1/4-
BDNB21:00
[4] Rio Ave
vs
Nacional Madeira[7] 
-1/2-
ARMA21:00
[2] Pyunik
vs
Urartu[6] 
-1/4-
POLA21:00
[1] Lech Poznan
vs
Warta Poznan[16] 
-1 3/4-
POLB21:00
[5] Sandecja
vs
Gornik Polkowice[18] 
-3/4-
BIHA21:00
[5] Siroki Brijeg
vs
Sarajevo[3] 
-
-21:00
[12] Radnik Bijeljina
vs
Borac Banja Luka[6] 
-
CROA21:00
[7] Sibenik
vs
Dinamo Zagreb[4] 
+1 1/4-
MNEA21:00
[5] Decic Tuzi
vs
OFK Petrovac[4] 
-
SVKA21:00
[1] Slo. Bratislava
vs
Sered[8] 
-2-
CZEA21:00
[7] Hradec Kralove
vs
MFk Karvina[15] 
-3/4-
-21:00
[13] Jablonec
vs
Mlada Boleslav[8] 
+0-
-21:00
[1] Slavia Praha
vs
Teplice[16] 
-2 1/2-
TDA21:00
[2] Djurgardens
vs
Varbergs BoIS[11] 
-1 1/4-
-21:00
[9] Goteborg
vs
Ostersunds[16] 
-1 3/4-
-21:00
[14] Degerfors IF
vs
Norrkoping[7] 
+0-
DENB21:00
[5] AC Horsens
vs
Hobro I.K.[11] 
-1 1/4-
INDA21:00
Bengaluru
vs
Kerala Blasters 
-1/4-
DUA21:30
[13] Ein.Frankfurt
vs
Union Berlin[6] 
-1/4-
KAZC21:30
[D-2] Kairat Almaty
vs
Shakhter Kar.[A-2] 
-1-
HUNA21:45
[3] Puskas Akademia
vs
Zalaegerzseg[8] 
-3/4-
TBNB22:00
[21] Amorebieta
vs
Zaragoza[14] 
+0-
-22:00
[11] Ibiza-Eivissa
vs
SD Ponferradina[5] 
-1/4-
TBN322:00
[A2-17] Gimnastic T.
vs
Atl. Baleares[A2-3] 
+0-
SCOA22:00
[3] Celtic
vs
Aberdeen[8] 
-1 1/2-
BIA22:00
[16] Zulte-Waregem
vs
Beerschot-Wilrijk[18] 
+0-
BIB22:00
[7] RE Mouscron
vs
Lierse[4] 
-1/4-
GEOA22:00
[3] Dila Gori
vs
FC Telavi[7] 
-
LUXA22:00
[14] Etzella Ettelbruc
vs
Mondorf-les.[11] 
-
-22:00
[5] Swift Hesperange
vs
Dudelange[1] 
-
-22:00
[9] Victoria Rosport
vs
Racing Union[2] 
-
-22:00
[4] UNA Strassen
vs
Jeunesse Esch[12] 
-
-22:00
[15] Rodange 91
vs
Wiltz[13] 
-
-22:00
[8] Differdange
vs
UT Petange[7] 
-
-22:00
[6] Fola Esch
vs
Hostert[10] 
-
MLTA22:00
[7] Hamrun Spartans
vs
Santa Lucia FC[9] 
-1 1/2-
MDVA22:00
[3] Sheriff Tiraspol
vs
Dinamo-Auto[4] 
-
MNEA22:00
[2] Buducnost
vs
Sutjeska[1] 
-
UKRA22:00
[12] Rukh Vynnyky
vs
Metalist 1925 Kharkiv[9] 
-1/4-
DENA22:00
[5] Brondby
vs
Randers[4] 
-1/4-
CHIA22:00
[17] San. Wanderers
vs
Audax Italiano[3] 
+1 1/4-
TBNA22:15
[11] Espanyol
vs
Real Sociedad[2] 
+0-
GHW22:30
Colombia Nữ
vs
Uruguay Nữ 
-
BDNA22:30
[17] Maritimo
vs
Pacos Ferreira[11] 
-1/4-
BDNB22:30
[10] Leixoes
vs
Trofense[15] 
-1/2-
RMNA22:30
[7] Botosani
vs
Voluntari[5] 
-1/2-
SRBA22:30
[8] FK Vozdovac
vs
FK Partizan[1] 
+1 3/4-
TSA22:30
[10] Luzern
vs
Basel[2] 
+0-
-22:30
[9] Lausanne Sports
vs
Servette[7] 
+1/4-
NPA22:30
[11] Maritzburg Utd
vs
Amazulu[8] 
+0-
HLA22:45
[12] Heerenveen
vs
PSV Eindhoven[2] 
+1 1/4-
ALBA22:45
[2] Kukesi
vs
Egnatia Rrogozhine[7] 
-3/4-
TBN323:00
[A2-18] UCAM Murcia
vs
Algeciras[A2-10] 
+0-
-23:00
[A2-12] Sevilla B
vs
UE Costa Brava[A2-19] 
-1/4-
-23:00
[A1-7] Talavera
vs
Rayo Majada.[A1-11] 
+0-
-23:00
[A1-8] Deportivo
vs
Athletic Bilbao B[A1-17] 
-1-
PHA23:00
[10] Montpellier
vs
Lyon[9] 
+3/4-
FAIC23:00
Bohemians
vs
St. Patrick's 
-1/4-
NORA23:00
[11] Tromso
vs
Stabaek[14] 
-1-
-23:00
[6] Kristiansund
vs
Viking[3] 
+0-
-23:00
[15] Mjondalen
vs
Sarpsborg[8] 
+0-
-23:00
[9] Haugesund
vs
Sandefjord[13] 
-1/2-
-23:00
[5] Rosenborg
vs
Bodo Glimt[1] 
+1/4-
SVKA23:00
[2] Spartak Trnava
vs
Ruzomberok[3] 
-1-
TNKA23:00
[17] Malatyaspor
vs
Galatasaray[8] 
+3/4-
TNKB23:00
[18] Altinordu SK
vs
Ankaragucu[2] 
+1/2-
AUTA23:00
[5] SV Ried
vs
Rapid Wien[6] 
+3/4-
ANHA23:30
[1] Chelsea
vs
Man Utd[9] 
-1-
ITA323:30
[A-14] US Seregno
vs
Giana Erminio[A-19] 
-1/4-
-23:30
[A-7] Juventus U23
vs
Virtus Verona[A-12] 
-1/4-
-23:30
[A-13] Lecco
vs
Alto Adige[A-1] 
+0-
-23:30
[A-15] Fiorenzuola
vs
Legnano[A-18] 
-1/4-
-23:30
[A-20] Pro Sesto
vs
AC Trento[A-9] 
+0-
-23:30
[A-5] Albinoleffe
vs
Piacenza[A-11] 
-1/2-
-23:30
[A-17] Mantova
vs
AC Renate[A-3] 
+1/4-
-23:30
[A-6] Triestina
vs
Aurora Pro Patria[A-16] 
-1/2-
DUA23:30
[8] Leipzig
vs
B.Leverkusen[4] 
-1/2-
POLA23:30
[17] Legia Wars.
vs
Jagiellonia[9] 
-3/4-
TDA23:30
[6] Kalmar
vs
Malmo[1] 
+3/4-
-23:30
[13] Halmstads
vs
Hammarby[5] 
+0-
ITA00:00
[5] Roma
vs
Torino[12] 
-3/4-
NGA00:00
[6] CSKA Moscow
vs
Zenit[1] 
+3/4-
POLB00:00
[3] Widzew Lodz
vs
Zaglebie Sosno[15] 
-3/4-
HUNA00:00
[5] Mezokovesdi SE
vs
Ferencvaros[1] 
+3/4-
MLTA00:00
[4] Balzan
vs
Hibernians Paola[1] 
+3/4-
CZEA00:00
[4] Sparta Praha
vs
Slovan Liberec[10] 
-1 1/4-
CYPA00:00
[8] AEL Limassol
vs
AEK Larnaka[2] 
+0-
DENA00:00
[3] Aalborg BK
vs
Kobenhavn[2] 
+1/4-
TBNB00:15
[4] Tenerife
vs
Real Sociedad B[20] 
-3/4-
TBNA00:30
[17] Cadiz
vs
Atletico Madrid[4] 
+1-
BIA00:30
[9] Gent
vs
Standard Liege[13] 
-1-
GREA00:30
[7] Panathinaikos
vs
Panetolikos[12] 
-1 1/4-
-00:30
[3] PAOK
vs
Aris Salonica[4] 
-1/2-
UKRA00:30
[11] Kolos Kovalivka
vs
Veres Rivne[8] 
-1/4-
SRBA00:45
[2] Crvena Zvezda
vs
Spartak Subotica[6] 
-
BDNA01:00
[2] Sporting Lisbon
vs
Tondela[10] 
-2-
NORA01:00
[16] Brann
vs
Molde[2] 
+1/2-
ISRA01:15
[3] Hapoel Haifa
vs
Maccabi TA[10] 
+1/2-
RMNA01:30
[3] Universitatea Craiova
vs
Steaua Bucuresti[2] 
-1/4-
COLB01:30
[4] Leones FC
vs
Real Cartagena[9] 
-
ISRA01:45
[4] Hapoel Tel Aviv
vs
Maccabi Haifa[2] 
+3/4-
PHA02:00
[5] Marseille
vs
Troyes[17] 
-1-
HLA02:00
[6] Vitesse Arnhem
vs
AZ Alkmaar[13] 
+1/4-
BIB02:00
[5] RWD Molenbeek
vs
Deinze[3] 
-
BRAA02:00
[1] Atl. Mineiro/MG
vs
Fluminense/RJ[7] 
-1-
-02:00
[5] Corinthians/SP
vs
Atletico/PR[14] 
-1/2-
BRB02:00
[17] Londrina/PR
vs
Vasco DG/RJ[10] 
-1/4-
-02:00
[15] Operario/PR
vs
CSA/AL[7] 
-
-02:00
[7] CSA/AL
vs
Brasil Pelotas/RS[20] 
-1 3/4-
-02:00
[18] Vitoria/BA
vs
Vila Nova/GO[11] 
-3/4-
-02:00
[4] Avai/SC
vs
Sampaio Correa/MA[13] 
-1 3/4-
-02:00
[16] Remo/PA
vs
Confianca/SE[19] 
-1-
-02:00
[1] Botafogo/RJ
vs
Guarani/SP[6] 
-1/2-
-02:00
[2] Goias/GO
vs
Brusque FC/SC[14] 
-3/4-
BLVA02:00
[5] Royal Pari
vs
Real Potosi[14] 
-1 3/4-
VENA02:00
[A-1] Dep.Guaira
vs
Dep.Lara[A-4] 
-1/4-
SLOA02:15
[7] Mura
vs
Maribor[2] 
+0-
ITB02:30
[12] Como
vs
Parma[15] 
+0-
BDNB02:30
[18] Academica Coim
vs
SC Covilha[14] 
-1/4-
ITA02:45
[1] Napoli
vs
Lazio[6] 
-1/2-
TBNA03:00
[1] Real Madrid
vs
Sevilla[3] 
-3/4-
BIA03:00
[2] Antwerpen
vs
Oostende[15] 
-3/4-
ARGA03:00
[13] Rosario Central
vs
River Plate[1] 
+1/2-
PERA03:00
[2] Sporting Cristal
vs
Alianza Lima[1] 
-1/2-
USAA03:07
[Tay-3] Sporting Kansas
vs
Real Salt Lake[Tay-7] 
-1-
BDNA03:30
[1] Porto
vs
Vitoria Guimaraes[7] 
-1 1/2-
COLB03:30
[2] Union Magdalena
vs
Fortaleza[7] 
-
GHW04:00
Ấn Độ Nữ
vs
Chile Nữ 
-
CHIA04:00
[2] Colo Colo
vs
U. Espanola[5] 
-3/4-
-04:00
[14] Curico Unido
vs
Palestino[8] 
-1/4-
-04:00
[4] U. La Calera
vs
La Serena[15] 
-1/2-
-04:00
[1] Univ. Catolica
vs
Huachipato[16] 
-1-
CRCA04:00
[5] Cartagines
vs
Jicaral Sercoba[12] 
-1 1/4-
-04:00
[11] Guanacasteca
vs
Dep. Saprissa[3] 
+1/2-
-04:00
[2] Alajuelense
vs
Perez Zeledon[8] 
-1 1/4-
-04:00
[10] Guadalupe FC
vs
Santos Guapiles[4] 
+0-
-04:00
[7] Sporting (CRC)
vs
Herediano[1] 
+1/4-
BLVA04:15
[7] Jorge Wilstermann
vs
Bolivar[4] 
+0-
VENA04:30
[B-1] Dep.Tachira
vs
Caracas[C-1] 
-1/4-
BRAA05:00
[9] Internacional/RS
vs
Santos/SP[12] 
-3/4-
PARA05:00
[5] Guairena FC
vs
Guarani CA[6] 
+1/2-
-05:00
[4] Cerro Porteno
vs
12 de Octubre[7] 
-1-
ARGA05:15
[3] Defensa YJ
vs
Colon[8] 
-3/4-
-05:15
[17] Argentinos Jun.
vs
Gimnasia LP[10] 
-1/2-
USAA05:37
[Dong-3] Philadelphia Union
vs
Nashville FC[Dong-2] 
-1/4-
ARGB06:00
[A-3] Ate Brown
vs
Ind.Rivadavia[B-3] 
-1/4-
COLA06:00
[8] America Cali
vs
Millonarios[3] 
+1/4-
GHW07:00
Brazil Nữ
vs
Venezuela Nữ 
-
ECUA07:00
[15] Macara
vs
Barcelona SC[9] 
+1/2-
-07:00
[4] Catolica Quito
vs
9 de Octubre[3] 
-1/2-
VENA07:00
[C-2] Monagas
vs
Estu.Merida[B-2] 
-1/4-
MEXA07:05
[4] Tigres UANL
vs
Santos Laguna[5] 
-1/2-
ARGA07:30
[6] Boca Juniors
vs
Newells Old Boys[18] 
-1 1/4-
COLA08:05
[19] Alianza Petrolera
vs
Deportes Tolima[5] 
+0-
USB08:30
[A-1] Tampa Bay Rowdies
vs
Orange C. Blues[D-2] 
-1-
MEXA09:05
[3] Club Leon
vs
Puebla[7] 
-3/4-
Các trận đã kết thúc
NHATB12:00FT
[15] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Ventforet Kofu[3] 
+3/40-0
-12:00FT
[8] JEF United Chiba
0 - 0
Kyoto Sanga[2] 
+1/40-0
-12:00FT
[16] Thespa Kusatsu
0 - 0
Jubilo Iwata[1] 
+3/40-0
-12:00FT
[11] Mito Hollyhock
2 - 1
Ehime FC[21] 
-1/20-1
-12:00FT
[20] Giravanz Kita.
1 - 2
Tochigi SC[14] 
+00-1
-12:00FT
[5] Machida Zelvia
0 - 0
Omiya Ardija[18] 
+00-0
-12:00FT
[17] Zweigen Kan.
2 - 1
Montedio Yama.[7] 
+00-0
-12:00FT
[4] V-Varen Nagasaki
0 - 1
Okayama[10] 
-1/40-0
NHAT312:00FT
[6] FC Gifu
0 - 0
Fujieda MYFC[10] 
-1/40-0
-12:00FT
[15] Kamatamare San.
1 - 3
Gainare Tottori[14] 
+00-0
HQA12:00FT
[3] Daegu
0 - 2
Jeonbuk H.Motor[1] 
+1/20-0
AUSA12:05FT
[1] Melb. Victory
3 - 0
Brisbane Roar[12] 
+02-0
HQA12:40FT
[5] Suwon Bluewings
0 - 0
Ulsan Hyundai[2] 
+3/40-0
TQB14:00FT
[A-5](T) Zibo Cuju
0 - 0
Jiangxi Liansheng[B-4] 
+10-0
AUSA14:15FT
[8] WS Wanderers
2 - 2
Newcastle Jets[9] 
-1/21-1
HQA14:30FT
[7] Incheon Utd
0 - 0
Pohang Steelers[8] 
+00-0
-14:30FT
[11](T) FC Seoul
0 - 0
Gangwon[10] 
-1/40-0
IDNA15:15FT
Persita Tangerang
1 - 0
PSS Sleman 
+00-0
AUTB16:30Hoãn
[16] Vorwarts Steyr
vs
Horn[12] 
-

KeoBongDaTV nhận định bóng đá, Dự đoán, kèo nhà cái mỗi ngày.

Kèo Bóng Đá TV - kênh thông tin điện tử tổng hợp và chia sẻ những kinh nghiệm soi kèo cá độ số 1 hiện nay, được đông đảo người hâm mộ bóng đá trong và ngoài nước ưu tiên lựa chọn. Với đội ngũ chuyên gia soi kèo chuyên nghiệp đưa ra những nhận định phân tích về từng kèo đấu chính xác nhất mang về những thắng lợi lớn cho người chơi

Mục tiêu phát triển của KeoBongDaTV :

Kèo Bóng Đá TV cung cấp những bản tin nhận định soi kèo bóng đá nhanh nhất. Luôn mang đến những tin tức kèo thơm, sáng cửa nhất để cung cấp cho người chơi những thông tin sáng suốt trước khi quyết định đặt cửa để dành thắng lợi.

Đồng hành cùng Kèo Bóng Đá TV là đội ngũ chuyên gia chuyên nghiệp hàng đầu, chúng tôi sẽ cung cấp đến độc giả các bản tin nhận định phân tích chuẩn xác cao. Tất cả thông tin từ những nguồn uy tín được tổng hợp lại để đưa ra những nhận định– phân tích chi tiết và tổng quan nhất từ đó đưa ra những kèo đấu mang đến thắng lợi cho người chơi

Tư vấn và chia sẻ kinh nghiệm trong việc chốt kèo trong từng trận đấu. Theo đó, đội ngũ chuyên gia của keobongdatv sẽ thường xuyên cung cấp những thông tin liên quan đến tỷ lệ kèo phù hợp nhất đối với người chơi theo từng biến động tỷ lệ kèo theo chuyên mục tỷ lệ bóng đá.

Lĩnh vực hoạt động soi kèo bóng đá tv :

Cung cấp các kèo HOT, kèo thơm hay kèo an toàn trong những trận đối đầu HOT nhất diễn ra từng ngày. Dựa vào kinh nghiệm và kiến thức chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia những kèo đấu được keobongdatv đưa ra luôn mang đến tỷ lệ chiến thắng cao nhất cho người chơi.

Chatbox - nơi cộng đồng chuyên gia có kiến thức am hiểu về bóng đá. Ở đây những quan điểm và ý kiến được đưa ra trao đổi theo sát từng kèo đấu vì vậy, họ sẽ đóng góp đến rất nhiều những ý kiến kinh nghiệm mang tính tích cực cho cộng đồng soi kèo bóng đá,… Do đó, giúp do những thành viên trong cộng đồng xác định được kèo chuẩn xác trong trận đấu ngày hôm nay.

Mỗi một kênh thông tin điện tử sẽ định hướng xây dựng và phát triển một nội dung nhất định, nhằm hỗ trợ mục đích sử dụng của người dùng và mang lại những kiến thức hữu ích nhất trong cuộc sống hàng ngày. Đối với keobongadtv cũng vậy, chiến lược xây dựng và phát triển đánh trọng tâm vào những chủ đều như sau: Đội ngũ chuyên gia cung cấp những bản tin soi kèo, nhận định phân tích trước khi thời gian trận đấu diễn ra. Nhằm giúp cho người chơi có thời gian để tìm hiểu, phân tích để đưa ra được kèo chuẩn xác. Những bản tin kèo bóng đá đầy đủ mọi giải đấu diễn ra trên thế giới như: Premier League, La Liga, Serie A, Cup C1, Cup C2, UERO,…

Bảng tỷ lệ bóng đá được cập nhật nhanh chóng, chuẩn xác theo đúng diễn biến kèo trong tất cả các trận đấu.

Thường xuyên cập nhật những thông tin bóng đá HOT nhất trong ngày. Đây cũng là thông tin quan trọng để người chơi đưa ra được kèo đặt cược chuẩn xác.

Đội ngũ chuyên gia chia sẻ những kinh nghiệm và chiến thuật đặt cược đối với từng kèo khác nhau như: kèo Châu Âu, Châu Á, kèo tài/ xỉu, kèo đồng banh,…

Kèo Bóng Đá TV luôn là nơi cung cấp những thông tin toàn diện, uy tín và chất lượng nhất liên quan đến những kèo đấu bóng đá cho người chơi, nơi có thể đặt trọn niềm tin khi người chơi tham gia cá cược và mang về chiến thắng!